Paracetamol 500mg

SĐK: VNA-3014-00

  • Dạng bào chế: Viên nang
  • Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nang, chai 100 viên nang
  • Thành phần: Acetaminophen
  • Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược TW Huế Medipharco
Facebook