Paracetamol 500mg

SĐK: VNA-3411-00

  • Dạng bào chế: Viên nén
  • Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ X 10; hộp 10 vỉ X 12; chai 50; 100; 500 viên nén
  • Thành phần: Acetaminophen
  • Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Nhà sản xuất: Xí nghiệp Dược phẩm & Sinh học Y tế (MEBIPHAR) TP Hồ Chí Minh
Liên hệ Zalo Facebook