Paracetamol 500mg

SĐK: VNA-3020-00

  • Dạng bào chế: Viên nén
  • Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén
  • Thành phần: Acetaminophen
  • Nhóm: Thuốc giảm đau, hạ sốt, Nhóm chống viêm không Steroid, Thuốc điều trị Gút và các bệnh xương khớp
  • Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Sóc Trăng
Facebook